ชื่อกระทู้: มาแนะนำตัวสมาชิกกันนะครับ

ผม ชื่อ ฟิว
    อายุ 15ปี
    ชื่อเฟส ฟิวกัง มินิ
    ใจรักเครซี่บัสไทยแลนด์

ผมซื่อนัทนะครับ น้องใหม่ของฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจไว้ด้วยนะครับ
    e-mail : wach_ira123@hotmail.com
    เรียนอยู่ พระจอมเกล้าธนบุรีนะครับ

มาใหม่ สดๆร้อนๆ ม่ะกี้เรยยยยยยยย

ชื่อ นัส ชอบนะรถบัส เนี่ย.......

สวัสดีครับ ผม นายอ้วน บางแค. รถพัดลม บ.เพชรสยาม ครับ

ชื่อ เท่
    ชื่อ ล๊อคอิน nayte czb
    ที่อยู่ อ.เมือง จ.สมุทรสงคราม
    หลังจากห่างไปนานลืมรหัส ขอสวัสดีพี่ๆน้องทุกคนนะครับ

ชื่อ : กุ้ง
    Login name : Kungsena
    Email : bumsomchai@gmail.com
    ID Line : Kung.somchai
    บริการรถบัสพัดลม รถตู้ VIP เที่ยวทั่วไทย ศึกษาดูงาน สัมนา งานโรงเรียน งานโรงงานหรือบริษัท ติดต่อสอบถามได้นะคับ

พิมล ครับ อดีต เด็กรถ ป.2 กรุงเทพ-เชียงใหม่ หมายเลขข้างรถ 18-99-1011 (คันนี้กลายเป็นซากไปแล้วครับ) ทรง ปาตาเน่ รุ่นแรกครับ ขอรายงานตัว (bhimonbb@outlook.com)

ผม[Crazybus]สมLOVE`ℛʑ` รายงานตัวครับ อิอิ

ผมพึ่งมาจาก SR น่ะ

อ้วน. เชียงใหม่
    รถ ป.2 18-99-1011 รถ99 กรุงเทพ-เชียงใหม่
    สวัสดีทุกคนครับ