ชื่อกระทู้: แจกโลโก้เครซี่บัส !!!

แจกโลโก้เครซี่บัส !!!

แจกโลโก้เครซี่บัส สำหรับโปรแกรมโฟโต้ชอป (Photshop) เท่านั้น

ต้องขอบคุณพี่โอห์ม เว็บมาสเตอร์ มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ขอวางลิ้งค์ให้โหลด แล้วไปแก้ไขในแต่ละแบบเอาเองนะครับ เป็นไฟล์ .psd หรือไฟล์ Photoshop ครับ
    แก้ไขในคำว่า crazybusthailand

http://www.4shared.com/photo/3r_tv8IO/_online.html?

เครซี่บัส 2557

โหลดได้ที่ http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=4842BA811FUAFJ7LVODB6S[WZVL[DX

รหัส(Password): crazybusthailand
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย looney_babe : 07-25-2016 เมื่อ 07:16 PM

ขอ 1 3 4 ครับขอบคุณล่วงหน้าครับ ohnadee@windowslive.com

Member joeyrc008's Avatar
    สถานที่
    Bangkok,Thailand
    ขอ 1 3 4 เช่นกันครับ joeyrc008@hotmail.com ครับขอบคุณล่วงหน้าครับพี่

Crazybusthailand

ชุมชนคนรักรถบัสแห่งประเทศไทย

¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯

ขอด้วยครับ pat_wat_makok@hotmail.com

ขอ 1 3 4 ครับ khunsriclub@hotmail.com

น่าจะมี 3M มั่งนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khunsriclub : 06-18-2012 เมื่อ 07:36 PM

ขอด้วยคัฟ 1 3 4 อ่ะคัฟ ขอบคุณนะคัฟ hamter1916@hotmail.com

ขอด้วยครับ 1 3 4 พร้อมไฟล์ jpg. ด้วยครับ
    ขอบคุณครับ ขอบอกสวยมาก (pao_tema2@hotmail.com)

ขอด้วยครับ 1 2 3 และ 4 ขอบคุณล่วงหน้าครับ moss_patiparn@hotmail.com

1234ครับ (ple476387@hotmail.com)

รบกวนสมาชิกท่านอื่นบอกมาด้วยนะครับว่า อยากได้ไฟล์แบบ .psd หรือ .jpg

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khunsriclub อ่านข้อความ
    ขอ 1 3 4 ครับ khunsriclub@hotmail.com

น่าจะมี 3M มั่งนะคับ
    3M หมายถึงสติ๊กเกอร์หรือเปล่าครับ ถ้าใช่สติ๊กเกอร์ถามพี่อ๊อด ได้เลยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pao_tema2 อ่านข้อความ
    ขอด้วยครับ 1 3 4 พร้อมไฟล์ jpg. ด้วยครับ
    ขอบคุณครับ ขอบอกสวยมาก (pao_tema2@hotmail.com)
    ส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ